Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ofisi zitakazosaidia kupata scholarship

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyamgluu, May 31, 2011.

  1. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu,
    Kama kuna anaejua ofisi hapa bongo inayoweza kuhangaika kwa niaba yangu kutafuta scholarship na ni ilipe anisaidie kwa PM please, maana naona kazi!
     
  2. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka ya ndan au ya nje? na kama ni nje nchi gan? na je unataka ya masterz au phd? weka details vema nitakusaidia hapahapa ili na wengine wafaidike, jf ni umoja
     
  3. t

    tifa Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mimi nahitaji scholarship.nataka nikasome masters india.
     
  4. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Wekeni details za mahitaji yenu. Kozi unayotaka, qualification zako n.k

    Ila kama umeipenda India ili usiende kwa mkumbo tu soma attachment itakupa ufahamu zaidi na uchaguzi makini. View attachment Edu-India.pdf
     
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mkuu mi natafuta scholarship ya bachelor of archtecture, any english speaking country, hata scholarship za ndani sawa..
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Masters za community development.

     
  7. t

    tifa Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Masters ya sheria.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu mi natafuta scholarship ya masters of medicine nje ya nchi, nina degree ya doctor of medicine.
     
  9. t

    tatiana. Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PS TANZANIA
    Magomeni Mapipa : Mtaa wa Dossy, Nyumba No 41
    Mobile: +255 653 334 383, +255 788 545 614, +255 755 953 658
    EMAIL: psychologicalsupport@hotmail.com
     
  10. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    dont dare, hao wezi
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    wakuu na mm niunganishe hapa hapa,nina admission ya PhD sweden,lkn nimezunguka kutafuta hiyo hela nimechemsha,mwenye kujua wapi naweza pata anisaidie wakati akimsaidia Nyamgluu!
     
  12. t

    tifa Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante
     
Loading...