Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Ofisi, Mwenge, Kijitonyama au Sinza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika2, Dec 6, 2011.

  1. T

    Tanganyika2 Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF,
    Nisaidieni jamani.
    Natafuta nafasi ya ofisi ndogo ya kitaalamu na yenye kuweza kuacomodate wataalam 4 - 6 ambayo gharama zake ni kati ya 5 -6 Slaas a month.
    Haraka tafadhali.
     
  2. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mtafute Dalali JUMA MHAYA AKA JONI akupeleke kwa mwenye Fremu MAMA MUNIRA AKA SADA
    utapata fremu hata kwa laki moja kwa mwezi. ukimkosa Juma Mhaya Mtafute Lugano na Joakimu
    Fremu utapata tena ya Bei poa! Hiyp pesa yako utakwenda lipia Hospital kwa mama ngoma, lugalo au Agakhan.
     
  3. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    umepata hiyo ofisi?
     
Loading...