Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta nzuri DSM maeneo ya tegeta, boko, bunju etc

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kanyagio, Jun 5, 2012.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wanandugu, natafuta shule ya kuhamishia watoto mmoja grade 2 na wa pili ni K3 (kindergatten 3rd year).

    shule iwe ni ya english medium, wana option ya school bus, na wanafundisha maadili mema (mimi pia napata nafasi ya kukaa na watoto wangu hasa weekends). nimetafuta CANOSA lakini so far sijapata nafasi.

    Fee range 500,000-1,500,000 kwa mwaka kwa kila mwanafunzi.

    nitashukuru sana.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Heading sikuilewa.
     
  3. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mod hebu nisaidie ku-edit heading nilimaanisha natafuta shule nzuri dar es salaam zilizopo katika maeneo tajwa
     
Loading...