Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wakudata, Sep 26, 2008.

  1. w

    wakudata Member

    #1
    Sep 26, 2008
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je una nyumba Dar ambayo ni fully furnished yenye at least two bedrooms na hutakuwa ukiitumia katika mwezi wa october? Isiwe mbali sana na town centre na iwe na car park. Inahitajika kwa ajili ya wageni watakaotoka Europe na kukaa hapo kwa at least mwezi mzima and possibly longer. Nitumie PM ukiwa na details za location, size and most important rent unayotaka ili nikupe deal la nguvu.
    Wakudata.
     
  2. w

    wakudata Member

    #2
    Sep 29, 2008
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This deal is still on wadau, changamkieni tenda.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2008
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wakudata sasa naona umedata kweli,huyo atakayekuletea deal si ina maana atajua real identity yako?au umeamua kujilipua?
     
  4. w

    wakudata Member

    #4
    Sep 29, 2008
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna watu kibao hapa wanatumia majina yao halisi mkuu? Kwanini niogope mtu yeyote kujua identity yangu? kwani nimeua mtu?
     
  5. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukikosa kabisa cheki na madalali hawachukui wale hata masaa mawili wanakuletea deal ila wanataka na pochi lao hivo.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I can arrange for a yearly lease lakini hiyo ya mwezi 1 au 2 hapana.
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2008
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Pita mitaa ya Sinza Kijiweni, madalali wa pale wapo faster mno
     
  8. F

    Fatmas Member

    #8
    Oct 1, 2008
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. w

    wakudata Member

    #9
    Oct 2, 2008
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mdada hana nyimbo, hiyo blog yake nadhani ina miezi sita sasa haijawa updated! best web ni estate.tzadverts.com, japokuwa kuna links za estate agent wakubwa wa bongo kama utaenda kwenye web ya t-mortgage.com, bei zao za kupanga fully furnished apartments zimekaa kizushi sana, sitaweza kupata hata cha juu!!
     
  10. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2008
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Familia yangu ina nyumba Upanga na tunakodisha kwa muda mfupi. Vyumba vyote vina choo, bafu, A/C etc. Nitumie ujumbe nikupe simu/contact na mambo mengine.
    Shukrani

    Kuongezea: wakudata nimekutumia ujumbe
     
  11. w

    wakudata Member

    #11
    Oct 3, 2008
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Hebrew, chungulia PM nimekujibu.
     
  12. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2008
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Namekupa details kwenye PM yako
     
  13. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    This estate.tzadverts.com web pisses me off coz they just give some figures on prices and leave you with a task of guessing the currency. They should put a common currency and indicate if it's $, £, € or TSh? WTF?[/B]
     
  14. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    wewe unajua ni Tz..sasa unataka currency ya nini
     
Loading...