Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jackiedmos, Apr 4, 2011.

  1. j

    jackiedmos New Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta nyumba maeneo ya kuanzia mbezi Africana kurudi hadi kijitonyama hadi makumbusho. vyumba viwili vya kulala, sebule, jiko, dining, na parking.

    Thanks
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sema ofaa yako!
     
  3. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuna nyumba ipo sinza barabara ya kanisani karibu na udzungwa library bei m70 kama uko tayari tuwasiliane
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu nilivyomuelewa mimi huyu anatafuta nyumba ya kupanga na sio ya kununua
     
  5. j

    jackiedmos New Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba ya kupanga ndo nnayoulizia. 250,000 pm
     
  6. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nyumba ya Bajeti hiyo ipo Mbezi Beach nipigie katika simu hii nikupatie maelezo 0784225000 au 0717114409
     
  7. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nitafute nikuonyeshe hiyo nyumba leo
     
Loading...