Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta nyumba ya kupangisha Tanga.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KUNANI PALE TGA, Aug 12, 2010.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na tafuta nyumba ya kupangisha tanga mjini,iwe na vyumba visivyopungua 4,sebule,jikoni,na kama itakuwa na master bedroom ,itakuwa nzuri zaidi.kama mtu ana contact please let me know.
    thank you.
     
  2. N

    Ngala Senior Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu nyorosa maelezo:unatafuta nyumba ya kupanga yenye vigezo hivyo au una nyumba unahitaji wapangaji? sijakusoma vyema mkuu
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    KUna rafiki angu anayo nyumba ipo Majani Mapana Tanga NHC no 16 ina VYUMBA VITATU KIMOJA MASTA ina sehemu ya kupaki gari ina gate na ipo marabara ya kwenda Shule ya sekondary Galanos karibu na Barabara kubwa Ya kapiko road karibupiga namba ya simu ni 0714143123
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki angu anayo nyumba ipo Majani Mapana Tanga NHC no 16 ina VYUMBA VITATU KIMOJA MASTA ina sehemu ya kupaki gari ina gate na ipo marabara ya kwenda Shule ya sekondary Galanos karibu na Barabara kubwa Ya kapiko road karibupiga namba ya simu ni 0714143123 jamaa anaitwa Rama yupo hapo Dar es salaam
     
  5. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    original pastor,asante sana kwa msaada wako,mimi nitawasiliana naye haraka iwezekanavyo.
     
  6. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngala,kuna jamaa anatafuta nyumba,na siyo wapangaji,yeye anataka kupangisha nyumba.natumai umenipata vizuri.
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasiliana nae haraka ana wapangaji wengine wanatafuta nyumba sasa kwasababu wewe ni mdau mwenzangu ndo maana nimemwambia akupe kipaumbe
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Piga simu hii ( 0718994876) uongee na dalali. Naamini atakusaidia kwani alimsaidia sana jamaa yangu.
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...haya mambo ya madalali haya! Hapo lazima umkatie Kodi ya mwezi mzima zaidi ya ile kodi ya nyumba kama ada yake! Ndio wanaochangia sana hawa katika kuongezeka kwa kodi za nyumba!
     
Loading...