Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAFUTA Nyumba ya KUPANGA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Msanii, May 18, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    iwe na vyumba 3 au 2 na bei ni laki kwa mwezi.
    mahala popote dar kunakofikika na usafiri.
    Nataka kuhama hapa nilipo kwani mwanangu mchanga ameugua malaria three times a month na maji yanatuama na mwenyenyumba kagoma kufanya marekebisho ya kuzuia maji kutuama.

    kama unaamini unayo taarifa nitumie PM
     
Loading...