Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by faabroz, Sep 25, 2012.

  1. faabroz

    faabroz JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    natafuta nyumba ya kupanga
    chaguo la kwanza.
    mahali: Iwe sinza au mwenge-dsm
    content: Vyumba vya kulala vitatu (3) iwe na sebule 1, umeme, maji, (choo, bafu) ikiwa na uzio poa zaidi.


    chaguo la pili.
    mahali: Iwe sinza au mwenge-dsm
    content: Chumba kimoja kikubwa sana,(kiwe self au cha kawaida,) umeme na maji, ikiwa na geti+uzio ni safi zaidi.

    Mwenye nayo/fununu/tetesi/ naomba ani-inbox/pm tuwasiliane, ahsante kwa msaada wako
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,116
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Umejianda anda aje?
     
  3. faabroz

    faabroz JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pesa ipo ya mwaka mzima
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,116
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Ok I'll back asap!! Andaa Fungu tu.
     
Loading...