Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rauya, Jun 25, 2009.

  1. R

    Rauya New Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba hiyo iwe ya kisasa yenye uzio, maji na umeme. Iwe na vyumba visivyopunguwa vitatu vya kulala na angalau kimoja wapo kiwe ni "Self contained"
    Iwe na kiwanja kikubwa na sehemu ya kuweza kuegesha gari mbili. Nyumba hiyo iwe maeneo ya Jet Rumo kwenye viwanja vilivyopimwa. Tafadhali kama una nyumba maeneo hayo wasiliana na mimi kupitia simu namba 0715-266451
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jaribu kuclick HAPA, huenda mkaelewana na ukapata nyumba safi.
     
Loading...