Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dommidee, Jul 6, 2012.

  1. d

    dommidee Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi,
    Wana JF natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya mbezi beach, mwenge au mikocheni. Iwe na ukubwa wa wastani angalau ya vyumba viwili vya kulala.
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kuna nyumba za apartment imetulia sana ina vyumba 3 kimoja master na ina sifa zote muhimu. bei $ 1200, pia kuna nyumba mbezi goigi vyumba 3 inajitegemea. parking gari 3 bei $ 800 na nyingine nyinge sema bajeti yako o6571455555
     
  3. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwanini unatoza kwa USD?
     
  4. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Mikocheni unataka utozwe tshs, ipo nyingine tunahama mwez ujao tunapangisha 1m kwa mwezi, ina 4 rums kimoja master bedroom, plus store, sitting and dinning room, ina fensi na parking ya kutosha gar hata 4, ipo mikochen ilipo clouds fm, opposite na nyumbani kwa mama salmin amour,
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nyumba sio zangu , mi ni commission agent , ila mwenye apartment wengi wanatoza $ sababu hata wapangaji wa hizo nyumba wengi ni wageni. na pia apartment nyingi za hapa bongo wamefanya partnership na wageni hasa wamarekani na waarabu hivyo kila mwezi huwa kuna marejesho ya $. hawa wanaopokea usd pia wanapokea euro pia. hata tsh wanapokea.kulingana na soko la $
     
  6. Jemedari Kalundi

    Jemedari Kalundi Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangaza dau lako minimum ili tukupe contacts
     
Loading...