Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by naike, Mar 16, 2012.

  1. naike

    naike Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta nyumba ya vyumba vitatu ndani ya geti, iwe na sehemu ya kuweka gari. Iwe na master. Maeneo ya kinondoni, kijitonyama na mikocheni. Isiwe kwenye shared compound. Bajeti isizidi 350,000 kwa mwezi.
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna ambayo iko makumbusho lakini kodi ni 750,000 per month.

    Ina Electric Fence

    2 master bedrooms

    Full AC.

    Ni nzuri sana.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    itakuchukua mda kuipata kwa bei hiyo. Mungu akujalie upate hitaji lako.
     
Loading...