Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Quinty, Aug 18, 2011.

  1. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wanajamvi habari zenu.?
    Natafuta nyumba ya kupanga nzuri ya kupanga.
    - Chumba kimoja na sebule au zaidi,
    - Kodi isizidi Tshs. 100,000/- kwa mwezi,
    - Iwe self contained,
    - Iwe na umeme,
    - Maji yawepo,
    - Iwe sehemu yenye usalama,
    - Iwe ndani ya geti,
    - Isiwe nje ya mji sana.
    Maeneo ninayotaka kama vile Kigamboni, Kinondoni, Kijitonyama, Mikocheni, Mbezi zote, Mwenge, Sinza, Upanga, Ubungo,Tabata nk.
    Tafadhali mwenye kujua anipm nashukuru sana.
     
  2. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kwa bei hiyo rabda kishumundu!
     
Loading...