Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jackiedmos, Apr 30, 2011.

  1. j

    jackiedmos New Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya Mbezi Africana, Goig, samaki na the rest of Mbezi. Iwe nyumba ya kujitegemea(si ya kushea) Vyumba 2 hadi vitatu, Maji muhimu, parking. master, sebule, dining na jiko.

    Offer ni 300,000 maximum.

    thanks
     
  2. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Maeneo ya Mbezi kupata nyumba yenye sifa hizi: (Iwe nyumba ya kujitegemea(si ya kushea) Vyumba 2 hadi vitatu, Maji muhimu, parking. master, sebule, dining na jiko) ni jambo gumu kama lile la ngamia kupenya kwenye tundu la sindano. Nimeambatanisha picha za apartment ya chumba, sebure, jiko ambayo ni ya kushare ambayo bei yake ni shs 250,000/=. Pia nimeambatanisha nimeambatanisha sifa ya nyumba uanyohihitaji ambayo bei yake ni USD 1000. ongeza pesa ifikie at least 550,000 nikupatie nyumba hapo mbezi. anyway unaweza kupata kwa muujiza :welcome:
     

    Attached Files:

  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ingekua kimara resort ningekupatia nyumba yenye sifa hizo kwa bei hiyo
     
Loading...