Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga popote dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Foundation, Mar 25, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Natafuta nyumba yenye vyumba viwili, sebule,jiko na choo popote DAR ES SALAAM. Iwe ndani ya fensi na sehemu ya kupaki gari.

    KODI YA MWEZI ISIZIDI LAKI MOJA NA NUSU ( 150,000/=)
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    popote? vipi haya maeneo
    1.Manzese
    2.buguruni kwa mnyamani
    3.msasani bonde la mpunga
     
  3. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naamanisha sehemu ambayo naweza kupata nyumba yenye vigezo hivyo na kwa gharama hiyo. Huko hapana, usalama wa eneo husika ni muhimu sana na mazingira yawe mazuri ya nyumba na eneo husika
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Magogoni je, nadhani ni salama zaidi.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ipo moja pale Gongolamboto jirani kabisa na geti la kambi ya jeshi
     
  6. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 528
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haina fensi, lakini nyumba 5 zinazojitegemea zimejengwa eneo la Kigamboni. wote tunaoishi hapo tuna magari. you may make your move through this number 0715414924 au 0767414924
     
  7. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana, ila kama kuna mtu mwingine anajua sehemu nyingine yenye vigezo nilivyotaja naomba naye aseme
     
Loading...