Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba ya Kupanga Njia ya Bagamoyo Kabla ya Kufika Makonde

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MashaJF, Jun 4, 2012.

  1. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Natafuta nyumba ya vyumba vitatu kwa bei isiyozidi laki 3 kwa mwezi kuanzia mwezi wa kumi na moja mwaka huu. Naahidi kuitunza kama yangu.

    Naomba ujibu kama una msaada katika hili sio kujifurahisha!!!
     
Loading...