Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga nhc udalali kuanzia 500,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SYENDEKE, Sep 12, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani natafuta nyumba ya kupanga nhc vyumba viwili au vitatu eneo lolote lakini isiwe mbali na mji dar-es-salaam najua kuna madalali wa hizo nyumba hapa ebu nisaidieni. Commision ni nzuri ina tegemea na eneo lenyewe
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi ninayo, ila si nhc....sas sijui utamaind
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vigezo na mashariti kuzingatiwa
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ipo boko utakaa na bajeti yako kiasi gani?
     
  5. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu BoKo iko nje ya mji bwana ebu nitafutie isiwe mbali na mji coz foleni mjini hapa inakela sometime
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Udalali kwenye nyumba za nhc ni rushwa hiyo (sawa na takrima kwa tafsiri ya ccm). Sasa ondoa figure kwenye title, manake rushwa haitangazwi hadharani ni kukosa maadili.
     
  7. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha hizo bwana huo sio rushwa coz simwibiiiiii mtu haki yake hapo au kuna kitu na by pass ebu tanua fikra zako bwana is just the matter of commision na zile nyumba za mtaani unazo weka udalali. nenda kasome vizuri maana ya Rushwa
     
Loading...