Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga Mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ARV, Sep 17, 2011.

  1. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Naomba mnisaidie mtu mwenye nyumba ya kupanga Mwanza,2bedroom + siting room + kitchen + toilets/bathroom ya ndani.Isiwe mbali sana na mjini.
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyakato ipo maeneo ya mwananchi bei kwa mwaka ni 2,300,000.
     
Loading...