Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta nyumba ya kupanga musoma mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Polisi, Mar 22, 2012.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    naomba msaada kwa walio musoma mjini kwa ajili ya kijana wangu ambaye amepata kazi huko. anahitaji chumba kimoja au viwili tu na ikiwa self ni vizuri zaidi au nyumba ambayo inawapangaji wasiozidi 3. apartment kama zipo more preffered. hata kama kuna jamaa ambaye unamfahamu anaweza kutusaidia au hata kama ni dalali tupatie contact zake. Budget tsh. 50,000 - 80,000.
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jamani hakuna watu wa musoma humu? msaada tafadhali, ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo
     
  3. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Watu wa musoma hawana ushirikiano. Kama unavyoona walivyo kimya humu mwambie nduguyo ajiandae kuishi kivyake. Ila nijuavyo musoma maisha ni very expensive na asitegemee kupata kwa kiasi hicho. Awe angalau na laki 200,000. Aende tu madalali watamsaidia
     
Loading...