Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga Moshi!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FM stereo, Feb 10, 2012.

  1. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Naombeni msaada wenu wakuu wa moshi!
    Nyumba iwe self ya kuanzia room mbili au tatu.
    Isiwe mbali sana na sehemu ya kupanda daladala za kwenda mjini.
    Iwe na fensi na nafasi ya kueza kupak gari!
    Bei 120,000/= - 150,000/=.
    Mwenye msaada ani PM.
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    self ya rum mbili au tatu kwa 150 na mosh ilivyojaa wazungu wa volunteer,ongeza dau mkuu niwasiliane na wajomba
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dalali anakula ngapi?
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sio kodi ya mwezi mmoja kweli?
     
  5. m

    maskin Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mkuu ukikwama kuna nyumba ya kumalizia ,kuweka vioo frame za vioo tayari zipo natiles nyumba ya wastani, room mbili na garage jiko na choo ,bei yako poa fenced na kuna nyumba nyingine zimepangishwa hapo hapo kwa hiyo kuna security kubwa tu karibu na majengo ila upande wa pili huku ymca
     
  6. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    col.........0768390212
     
Loading...