Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba ya kupanga Mbeya!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mama Brian, Jul 26, 2010.

  1. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF naomba msaada kwa yeyote anayejua wapi naweza kupata nyumba nzuri ya kupanga Mbeya, iwe selfcontained,isiwe kubwa sana ya wastani.msaada tafadhari.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uzuri ungesema na eneo unalo taka ni wapi mama John au Mwanjelwa au Forest au Mbalizi eneo gani unalo taka zaidi?
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nyumba za aina hiyo sku hizi zinapatkana sehemu kibao, ukitaka uswazi SOKO MATOLA, au SAE,FOREST MPYA, FOREST YA ZAMANI popote unapata. Labda ungeuliza ni vipi utapata, dau lako tu muzeei, ukionana na madalali pale SOWETO utapata BLOCK T na hata UHINDINI ghorofani!
     
  4. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nataka sehemu iliyotulia ambayo siyo uswahilini, nisaidieni tafadhari kama mnacontact ya mtu please am serious.
     
  5. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amoeba sitaki uswahilini please nisaidieni kama mnacontact ya mtu mnamfahamu please!
     
  6. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au kama kuna nyumba ambazo ziko karibu na Mbeya Institute of Technology please msaada.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    nyumba pale mbeya hazitafutwi sana....we nenda cha muhimu uwe na enough cash..........
     
  8. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo sijui maeneo yapi nimazuri iam very new there that is problem.ningepata mtu anayejua maeneo mazuri walau anipe mwangaza then from there i can do something, but i really dont know.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Pole mama B
    najaribu kuwasiliana na jamaa walioko kule jioni ya leo, nikifanikiwa kupata mawasiliano ya dalali ntakupm. Hiyo institute iko nje kabisa ya Mji, na ji. Mambo ya bei utaongea na dalali mwenyewe (akipatkana)
     
  10. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Amoeba i really appreciate.
     
  11. A

    AZUSA STREET JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2015
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 1,317
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    block T na uhindini huko kuna nyumba za national housing nini? bei yao wanaendaje jamani?
     
  12. MSIMISEKI SENIOR

    MSIMISEKI SENIOR JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2016 at 5:31 PM
    Joined: Nov 1, 2014
    Messages: 383
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Kuna ndugu yangu anahitaji nyumba maeneo ya Nzovwe au Iyunga vyumba 3, seating, jiko na stoo. Ijitegemee (siyo ya ku-share) kama kuna mtu anafahamu naomba anijuze PM ili nimpe namba ya mhitaji
     
  13. Makuku Rey

    Makuku Rey JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2016 at 10:14 PM
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 990
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    ana kiasi gani?mi niingie kusaka kesho asubuhi?
     
Loading...