Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zipuwawa, Mar 22, 2012.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndg zangu kama kuna mtu yeyote atanisaidia kupata nyumba ya kupanga maeneo ya Mbezi beach hapa Dar nitashukuru nyumba iwe ni ya familia maana yake vyumba kuanzia 3 na vingine vyote muhimu katika nyumba. asanteni
     
  2. k

    kilakala Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna nyumba ipo ya gorofa na inavyumba vya kulala vinne . Bei yake ni Tsh 700,000 kwa mwezi
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
Loading...