Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya changanyiken

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Anne deo, Mar 6, 2012.

  1. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wanajf,kwa yeyote mwenyewe ana namba ya dalali maeneo ya changanyikeni naomba anisaidie.
    Natafuta nyumba ya kupanga iwe na vyumba viwil,sebule,jiko na choo cha ndan(self contained)..iwe inajitegemea na ina sehemu ya parking.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa angu anayo bei 250,000 kwa mwezi upo tayari?
     
  3. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dah nitashukuru ndugu,waweza nipa 4n number?
     
  4. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpigie simu Epimaki 0718800006, atakusaidia, ni dalali poa sana. Nb: kuna nyumba watu wanahama may 12, na 13, kama zinakufaa muulize nyumba za mrema, au mayo atakuonyesha.
     
  5. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    thnx,be blcd
     
Loading...