Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga DSM

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Beby, Jan 12, 2012.

  1. B

    Beby Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta nyumba yenye vyumba vitatu, atleast kimoja kiwe master, iwe katika hali nzuri, umeme na maji, iwe na nafasi ya kupaki magari mawili, na fence, iwe maeneo ya kinondoni, survey, au kijitonyama, sihitaji dalali,
    budget 350,000 ..
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    maeneo unayoyataka bila dalali uwezekano wa kupata ni mdogo. Wenye nyumba wengi maeneo hayo hata ukienda atakuelekeza kwa dalali kwanza maana unakuta madalali ni wadogo zao, wapwa, mashemeji etc...so lazima wakusukumie kwao ili nao wakuchomoe.....it is a sad fact!!!
     
  3. B

    Beby Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa madalali wanasumbuaga sana, i really wsh nipate sehem bila dalali, ila ngoja nijionee
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kama unataka mtoni kijich, dalali 0714883861
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sijui watu mna masikio gani na macho gaani si umesoma hapo hataki dalali we unatoa tena namba ya dalali.
     
Loading...