Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pokola, Sep 30, 2010.

  1. P

    Pokola JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ROOMS 2 ZA KULALA, SITTING ROOM 1, CHOO NA BAFU (si lazima iwe self contained, but ni vizuri pia kama itakuwa self), fenced/ parking ndogo, umeme na maji, sehemu yoyote accessible, preferably Tabata, Ubungo, Kimara, Sinza, Kinondoni, Survey na Changanyikeni.

    Kindly, call 0713 87 57 28
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh, na wewe umo
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taja na uwezo wako wa kulipa kwa mwezi, maana inaweza kuwa rahisi kukujibu

     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ona hapa guy, unatoa tangazo na unaingia mtini

    Napangisha Nyumba
    Ndugu wana JF, Kuna nyumba yangu ipo kimara kilungule karibu na uwanjani. unaweza kushukia korogwe au kimara mwisho ukipenda. nyumba ina vyumba vitatu, sitting room, choo na bafu, na jiko. nyumba iko kwenye hali nzuri inavutia. kwa wanaohitaji wawasiliane na ndugu yangu ambaye yupo hapo jirani kupitia simu ya kiganjani 0784514245. Bei ni Tsh 150,000 kwa mwezi na unaweza kulipa kwa miezi sita au mwaka. karibuni.
     
  5. P

    Pokola JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeliona tangazo lako @ Masika, sijaingia mitini bana.
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hebu mtafatute bwana mmoja anaitwa Kitomai katika hii namba 0755312233, atakutatulia shida zako
     
Loading...