Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga - Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tumba, Mar 25, 2011.

  1. T

    Tumba Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau mwenzenu nimepewa notice natakiwa nimpishe mwenye mali yake so right now am looking nyumba ya kupanga yenye vyumba 2 vya kulala, sebule, choo na jiko ndani kwa ndani na pia iwe na fence na parking ya gari 1.

    Budget yangu ni 200,000 kwa mwezi.

    Maeneo kuanzia Mbezi Africana kuja hadi Mwenge, Makumbusho, Kinondoni, Sinza na Ubungo.

    Mwenye msaada wowote naomba aninusuru na balaa hili. Nishahangaika na madalali wananizingua tu.
     
  2. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka mcheki huyu mtu 0655 992234 julius ukifanikiwa nijulis mzee..
     
  3. duda

    duda Senior Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninapoishi kulikuwa na nyumba inapangishwa since last week, sema sina uhakika kama bado ipo coz nashinda kazini pia sina uhakika na bei, mimi naishi hapo chumba na seating room choo na jiko nalipa the same amount unayotaka ww, ni Mwenge jirani kabisa na Kanisa katoliki, nyumba ina geti la blue, kama una nafasi pitia mwenye nyumba anaishi hapo hapo ni mchungaji.
     
  4. duda

    duda Senior Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesahau kitu, pia kuna maji unatakiwa kulipia 15,000/= kwa mwezi lkn inapokelewa kwa mwaka though ni ya chumvi si unajua mwenge kuna shida ya maji, so wamechimba kisima na tukaunganishiwa mambomba so ni full maji yn mpaka mabomba ya juu maji yanatoka.
     
  5. T

    Tumba Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poa nashukuru kwa michango yenu wote. Ntafatilia nicheck kama ntapata. Thanks!
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaka mimi ninayo ipo Kitunda Machimbo ila nafanya Laki tu ulichosema kilakitu kipo ndani
     
  7. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa bei hiyo naona kama huwezi kupata nyumba, lakini kama huna familia naweza kukuulizia kwa watu wanaotafuta watu wa kufanya house warming ukakaa bila kulipa kitu ila siku ya kuondoka itakuwa ni notice ya 7 days.
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nyumba ipo sinza laki3 na nusu,pia mfanyakazi mwenzangu anahamia nje ya dar,analipa around the same,maeneo ya msasani would u be interested,let me know
     
  9. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nikisema naihitaji hii nyumba,nitakuwa nimechelewa kweli????
     
Loading...