Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Xidian, Oct 4, 2012.

  1. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima kwenu wadau wa JF,
    Naomba kwa watu walio Arusha nahitaji kupata nyumba ya kupanga haraka sana,
    tafadhali kama kuna affordable apartment itakuwa ni chaguo la kwanza, kama bei ni aghali basi
    naomba nyumba za kawaida tu.
    Tafadhali mwenye taarifa au kumjua mtu yeyote aliye na nyumba basi asisite kuwasiliana na mimi.
    Natanguliza shukrni.
     
Loading...