Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kununua, maeneo ya Sinza au Mwenge

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwalimu wa watu, Aug 23, 2012.

  1. m

    mwalimu wa watu Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF. Kwa yeyote anayefahamu au mwenye nyumba inayouzwa maeneo ya Sinza na Mwenge tafadhari tuwasiliane kwa PM. Nitashukuru kupata majibu au ushauri wenu.
     
Loading...