Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kununua dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pearl, Sep 24, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwaniaba ya rafiki yangu,anatafuta nyumba ya kununua dar maeneo ya kimara,tabata,chan'gombe etc bajeti yake sh mil 30,iwe kubwa na nzuri,pia iwe na nafasi kiasi ,isiwe uswahilini, matengenezo yawe madogomadogo tu,tuwasiliane tafadhali.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwa hela hiyo na specs hawezi kupata
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Utapata! ila inatakiwa uvute subira na u-play smart sana,

    Nakushauri umwambie ndugu yako aweke tangazo lake kwenye haya magazeti ya kila siku ( Classified ad section)

    Anunue sim card mpya kwa ajili ya mawasiliano ambayo haitapatikana baada ya biashara kukamilika, aweke pia email address address yake....mwisho kabisa atoe angalizo kwamba " Dalali Hatakiwi kwani hatalipwa commission, Mwenye Nyumba awe willing kusaidia Mpaka pale documents( Title deeds) zitakapokuwa verified ofisi za ardhi kwamba ni Genuine"

    Kama hana haraka sana ataipata tu! watu wako desparate na cash!!!!!
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nyumba kubwa yenye nafasi nzuri isiwe uswahilini kwa 30M????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Dah, kama hizi zipo nadhani ni wakati muafaka kuzitafuta kama kumi hivi kwa jili ya kupangisha!
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nitalifanyia kazi hitaji lako wiki end hii. Bilashaka utafanikiwa
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kwa bei hiyo na specifications zake utapata kibanda cha mlinzi.
    Nyumba ya maana anzia milion 90.

    ila kwa bei hiyo unapata mburahati, mabaibo na maeneo ya JINSIA hiyo.

    but weka add kwenye classfies unaweza kubahatika
     
  7. M

    Matarese JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwanangu kwa mil 30 (nyumba kubwa)hata kujenga humalizi!
     
  8. m

    manyusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  9. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bajeti yake ni kidunchu sana kupata decent house.
    Jaribu kufuatilia low cost house zilizopo Kigamboni. Nyumba hizo zimejengwa na NSSF.
     
Loading...