Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba ya Kisasa ya Kupanga Morogoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shadow, Sep 18, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bandugu wanaJF:

    Heshima kwenu nyote:

    Naombeni msaada wenu wa kupata pa kuishi.

    Natafuta nyumba ya kupanga huko Morogoro. Nyumba iwe katika maeneo Salama na mazuri ya kuishi Kama vile Kola, Forest Hill N.K. Nyumba iwe na vyumba kati ya vitatu na vinne. Iwe ya kisasa na yenye fence. Maji na umeme ni vitu vya msingi na lazima. Ikiwa na samani ndani yake basi itakuwa ni vema na haki. Madalali wa huko wamenizingua na kunipotezea muda wangu. Ni PM kama unayo nyumba nzuri na yenye kukidhi viwango hivyo hapo juu.
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    bujeti ya mpangaji ni dola 650
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu binafsi cna nyimba isipokua yamkini ukawa jirani yangu,kuna nyumba nzuri sana maeneo ya magorofani eneo la barabara mpya ngoja niku PM then ntakuelekeza na utaenda mwenyewe bila dalali,ni vigezo hvyo hopefull ina deserve
     
  4. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asante Mwanajf Laurence...nasubiria PM yako, mzee
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Thx Laurence nimepata PM yako ..ngoja nimsake huyo landlord.
     
  6. s

    salome.lyt New Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna nyumba forest na inakidhi viwango vyako hapo juu,nitafute 0766656554
     
Loading...