Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta nyumba sahare tanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Wun, Mar 8, 2011.

  1. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanajamii nina shida ya nyumba au kiwanja ambacho kinauzwa maeneo ya sahare tanga mjini kwa yoyote mwenye info au yeye mwenyewe anauza please ni PM.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni-Pm namba yako ili kesho asb nikuunganishe na kama watu wawili watakutafutia house/kiwanya pale karibu na tanga beach resort!!
     
  3. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu nina kutumia number yangu
     
Loading...