Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba Ndogo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Sep 27, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Isiwe ndogo saaana,
    2. Iwe nzuri na yenye mvuto,
    3. Isiwe imetumika mno,
    4. Isiwe na umeme,
    5. Iwe maeneo ya uswazi (cheap),
    6. Iwe nyeupe na ndefu,
    7. Mpangaji niwe peke yangu,
    8. Isiwe na masharti mengi,
    9. Nisizuiliwe kutumia huduma za tigo,
    10. Iwe katika mazingira ya usafi.

    Nyumba nitakayoipata na kuniridhisha kwa haya yote 10 nitafanya mazungumzo ya kuinunua kabisa ili iwe yangu kabisa. Nawasilisha!
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je iwe na vyumba vingapi? Labda utujuze hilo nalo.
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee hii kweli ni JF for lunatics.Yaani hata aibu huoni unatangaza ufuska wako wazi wazi.Kama bado wewe sio Freemason ni heri ukajiunga tu,maana wao haya ndio mambo yao.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa kabisa.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hii hapa....

    [​IMG]
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    iwe imeshapangishiwa wapangaji wangapi,
    je wapangaji wengine kama wameRIP itakuwaje.
     
  7. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta nyumba ndogo mkuu, nyumba kumbwa yangu ina matatizo na nataka kuirekebisha.
     
  8. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapangaji wa huko nyuma mi si kazi yangu kujua ila kwa sasa isiwe na mpangaji. Kuhusu wapangaji wengine wameRIP sijari kwani kama waliRIP kwa maralia mi ntatumia nets every day.
     
  9. W

    WIZARD Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaombe ushauri kwa John Warker. mpuuzi wa mwisho we.
     
  10. M

    Mtambob Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hacha ujinga ww kalale kkoo kwny mabox km huna pa kulala ebo!
     
  11. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mwenyewe ulizaliwa nyumba ndogo, bisha nikuhakikishie!
     
  12. s

    sakatutuka Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda kona bar sinza,zipo kibao.
     
  13. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usinambie mkuu, nakwenda ss hv!
     
  14. B

    Bucad Senior Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hiyo kubwa uliyosema ina matatizo ilikuzuia usitumie huduma za tigo.Kwahiyo umeamua kukaidi na kutafuta ndogo itayokuruhusu kutumia huduma hizo! Haya kaka!
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je iwe na uzio? Mabati yake unataka yawe vipi? Je kama hilo eneo Tigi imezidiwa na wingi wa wateja kiasi kwamba network haipatikani?
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi Jamii Forums Kiwango Kinapanda Au Kinashuka?
     
  17. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante: ni ujinga kujutia kuwa mpuuzi wa mwisho na kushangilia kuwa mpuuzi wa kwanza kama wewe!
     
  18. O

    Olive Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umezoea kupopolewa wewe ndo sasa waona upopoe na wewe sasa,endele na hako kamchezo mwisho wa siku utaona helicopter ina kataa kupaa,mpu........ziiiii
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama nyumba kubwa ina matatizo inawezekana tatizo ni wewe ..................
     
  20. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    msisahau hili ni jukwaa la utani kwahiyo kama ni upuuzi anaufanya mwacheni maana ni jukwaa lake.
     
Loading...