Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ndogo!

Discussion in 'Love Connect' started by KGB, May 24, 2011.

  1. K

    KGB Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani natafuta Nyumba ndogo umri miaka 25-30
     
  2. duda

    duda Senior Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zimebaki nyumba kubwa tu huku kwetu!! pole labda uende mitaa mingine
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nenda uwanja wa FISI ziko za kumwaga!
     
  4. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauko siriazi wewe nyumba ndogo utaipata wapi kirahisi hivi huogopi ngoma

    Weka jinsia yako watu wakuelewe
     
  5. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe unataka kununua matatizo......mkeo/mmeo hakutoshelezi?Kama ndio mwambie mzungumze kwanza nini unataka...unachotaka kwenye nyumba ndogo nyumba kubwa atakupa.
    NB:Muombe ruhusa kabisa mkeo/mmeo kuwa unataka nyumba ndogo...kisha akuruhusu.Mwenyewe utarudi nyumba kubwa period!!!!!.
     
  6. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna nyumba ndogo ya kichina mtaa wa pili!!
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa kwetu ofisini kuna kibanda cha mlinzi hakiishi mtu nafikiri kitakufaaa coz ni kidogo kweli kweli
     
  8. S

    Smarty JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nyumba ndogo unataka ya kuishi au ya kufanyia biashara?????
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,649
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Ni kadogo sana kana vyumba viwili tu,ni sh80,000
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una mpango wa kufuga kuku?
     
  11. K

    KGB Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimezipenda comment zenu.Kumbe watanzania habari hizi mnasoma ila habari muhimu hamsomi!
     
  12. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni pm. Kama uko interested, kuna hii hapa mtaani kwetu, ina chumba kimoja cha kulala, jiko,na kasebule choo unashea na nyumba kubwa
     
  13. S

    SACoNa Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ndogo ya kuhifadhia Mayai ya kuku wa kisasa au?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mimi hapa ila nina miaka 60. Upo tayari?
     
  15. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Uko tayari kwa:
    Kuhonga nyumba jumla, gari jumla, shamba jumla na samani zote za ndani jumla kisha, mwisho wa kutembelea nyumba ndogo saa 5 usiku? Maana una nyumba kubwa utakumbushwa saa 5 usiku ukifika kuwahi nyumba kubwa vyumba visilale wazi huko. Huruhusiwi kuja nyumba ndogo bila taarifa au hodi. Matumizi kwa siku au kwa mwezi ni mara 95 ya matumizi ya nyumba kubwa, japo hiyo itakuwa ndogo. Ukishahonga vilivyotajwa hapo juu na mfuko ukalegea au ukagoma kuongeza matumizi zaidi unapigwa mkwara usepe zako utafute ndogo nyingine. Kama hayo unayaweza, sema tukuunganishe.
     
  16. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ni rahisi kuchangia utumbo lakini zile muhimu inabidi utafakari sana ikiwa vipi unakaa kimya na kusoma Comment za wenzako tu. Lakini kama ni utumbo simple tu huhitaji kufikiri sana.
     
  17. vena

    vena JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jenga....auulionayo ipunguze iwe ndogo.aaah no no no no....kuna subforum ya nyumba connect hapo chin wapo wanao tafuta nyumba kubwa so mnaweza kubadilishana
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Age ain't nothing but.............
     
  19. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Humu muda mwingine wanakua wameshachoka!
    Hawahtaji kufikiri zaidi.
    Hizo nyuma ndogo nakumbuka zipo maeneo ya quater za reli pale ilala zitakufaa!
     
  20. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Humu muda mwingine wanakua wameshachoka!
    Hawahtaji kufikiri zaidi.
    Hizo nyuma ndogo nakumbuka zipo maeneo ya quater za reli pale ilala zitakufaa!
     
Loading...