Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba mbeya mjini:

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrbwire, May 24, 2012.

  1. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natafuta nyumba ya kupanga mbeya mjini. Iwe ya vyumba viwili, sitting na jiko.Iwe na fensi na sehemu ya kutosha kwa parking na kuweka ng'ombe mmoja au wawili wa maziwa.

    Naomba mwenye nyumba yenye sifa hizo ani PM fasta!
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nenda mbalizi zipo kibao chumba 10000 kina umeme
     
  3. m

    mzee wa busara Senior Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Shiny C, Mbalizi siyo Mbeya mjini ,ila ni Mbeya vijijini.
     
  4. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante mzee wa busara, binafsi siyafahamu hata maeneo ya huko... so I was about to consider his/her proposal. Wakuu nategemea msaada wenu. Kwa mwenye taarifa anayemjua dalali makini mbeya mjini pse! Once again, nakushukuru mzee wa busara!
     
  5. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ipo moja maeneo ya Jacaranda ambapo ndio kama city center karibu kabisa na stendi kuu ila ina chumba kimoja cha ndani na kingine nje,sitting room dining room ,maji,umeme,fensi ya maana ya ukuta parking ya hadi gari mbili kama sio tatu kabisa kama hizo specifications ziko sawa nawe ni pm
     
  6. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naomba nikushukuru kwa taarifa hii kaka...nimekutumia PM
     
  7. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Imekuwajeukawa kimya ghafla mkuu?
     
Loading...