Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba maeneo ya uwanja wa taifa,duce na magomeni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Smile, Jul 25, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Helo wana jf natafuta room 2 naeneo hayo hapo juu self nyumba iwe nzuri
    kwenye uzio
    karibu na barabara
    maji na umeme
    isizidi laki moja call 0714141977 thanks
     
Loading...