Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba maeneo ya kimara na ubungo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maganga Mkweli, Jun 27, 2012.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele wakuu .. Nahitaji nyumba ya kupanga yenye sifa zifuatazo vyumba viwili vya kulala ,sebule na jiko iwe ndani ya fensi na kaparking kakiaina bajeti ni 150,000-200,000/=...term za ulipaji ni miezi sita sita
    maeneo ni kimara na ubungo(mitaa yake yote kwa maana ya riverside ,kibangu,hostel,maziwa na mitaa mingine ya ubungo..)
    asanteni mwenyewe taarifa anaweza nipm..
     
  2. freemoney

    freemoney Senior Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado unatafuta iyo nyumba! tuwasiliane 0716-369299
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asante kamanda nimefanikiwa
     
Loading...