Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba kukodisha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mdau wetu, Feb 23, 2012.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta nyumba ya kukodisha kwa muda wa miezi miwili ambayo ina kila kitu ndani. Nimesikia hapo Dar naweza kupata naomba msaada kwa wadua wenye infomesheni. Isipungue vumba vitatu, iwe na kila kitu ndani. nijulishe na gharama zake.
     
Loading...