Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba/chumba cha kupanaga:arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HR CONSULTANT, Jun 17, 2012.

  1. H

    HR CONSULTANT Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nategemea kuhamia arusha mapema mwezi ujao kwa neema ya mungu.naitaji nyumba au vyumba viwili vya kupanga.sio mwenyeji arusha ila ofisi yangu itakua eneo la njiro karibu na chuo cha esami. Nitapenda makazi yangu yawe sio mbali sana na eneo la ofsi angalau kilometa 10 maximum.
    Naomba msaada wenu wadau.
    Wasalaam!!
     
  2. Master jay

    Master jay Senior Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Weka mawasiliano yako hapa
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Njiro Nyumba ni kichaa...zipo juu sana kwa sababu ya wanafunzi wa Esami na Uhasibu....itabidi utakayopata hata kama haikidhi haja zako ukubali tu ukae huku unatafuta unayotaka taratibu..all the Best!!
     
  4. H

    HR CONSULTANT Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wadau ngoja niendelee kupambana-yoyote mwenye habari anisaidie namba yangu ni 0653 07 59 49
     
  5. M

    Mwema Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipigie tuwasiliane. 0713892024
     
  6. H

    HR CONSULTANT Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante nimekupata mkuu.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    andaaa 350,000 ama USD350-500 per month ila unaweza kuja na ki-Virtz chako na ukakaa kwa 200,000 house ya ukweli maeneo ya Kijenge
     
  8. H

    HR CONSULTANT Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wadau kwa mawzo.
     
Loading...