Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mary Chuwa, Feb 27, 2011.

  1. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natafuta nyumba ya kupanga Arusha iwe ya vyumba viwili vya kulala,sebule,jiko,choo na bafu,pia geti,umeme na maji.
    bei ianzie 100,000/= hadi 150,000/= kwa mwezi ndiyo tutakayomudu kwasasa wana JF msaada wenu.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    utapata yale mabanda ya udongo unadhani Arusha ni Dodoma:rain:
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    usimkatishe tamaa man!ila arusha kweli man expensive kwa qualifications unazotaka any way unaweza kupata ila maeneo ya uswahilini
     
  4. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aksante Bw/Bi/Bibi hata hivyo hayo mabanda unayozungumzia ya kule Unga Ltd na kwingineko unapopafahamu Arusha,bei yake siyo laki moja hadi laki moja na nusu,na kila anayeweka tangazo siyo mgeni katika maeneo hayo najua zipo na anayefahamu kuna nyumba inapangishwa tafadhali naomba anijulishe,mimi ni mwenyeji kwahiyo maeneo mengi nayafahamu nikielekezwa
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawa mum,unataka maeneo gani exactly?pia kupata kwa urahisi ni lazma kumtumia dalali ambae pia utamlipa kodi ya mwezi mmoja anapokupatia nyumba
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wiselady,
    Yule jamaa tuliekuwa nae juzi pale Lenana alisema kuna nyumba ambayo alikuwa anakaa yeye, na sasa amejenga yake...
    Alisema iko eneo la Shamsi.
    Mary Chuwa, tuendelee kuwasiliana, nitaongea na jamaangu fulani baadae, huenda tukafanikiwa!
    Cheki na mimi basi kama vp!.
     
  7. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenifurahisha sana na WL huo ndio moyo unaotakiwa wa kusaidiana badala ya kukatishana tamaa
     
  8. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aksante PakaJimmy niPM basi au unipatie mawasiliano yako ya kiganjani
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pande za sekei ipo lakini ni laki mbili na zipo tatu ndani ya geti moja. Upo tayari ku share compound? Jamaa bei nadhani inaweza ikashuka.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Natumaini utafanikiwa, karibu Arusha.
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mary Chuwa.

    Ni vizuri ukaweka mambo sawa mfano unapendelea maeneo yapi eg Sakina,Njiro na nk.Njiro unaweza kupata nyumba ya tsh 300,000/= self ya vyumba vitatu maeneo ya Tanesco,Kontena na Mionzi.Sakina zipo nyumba nyingi kuanzia kwa Lowasa mpaka kwa Iddi.Kuna mdau mmoja kasema unatakiwa kupitia kwa madalali lakini unatoa kodi ya mwezi mmoja.Si kweli kodi ya mwezi mmoja anatoa mwenye nyumba si mpangaji kwa hiyo usihofu kupitia kwa madalali.

    Nitakuulizia nikipata yenye rooms mbili nitakujulisha usijali kodi ya mwezi mmoja sitadai.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mimi naishi arusha naufahamu mji huu vizuri sana,ila kwa vitu ulivyo vitaja hapo juu na budget uliyotenga kwa ajili ya nyumba hapa a-town haupati,labda huko nje ya mji,....sikukatishi tamaa ila ndio ukweli wenyewe huo
     
  13. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utapata nyumba mami..watu wanaexagurate mambo. lakini unatakiwa uvute subira kwasababu itakuchukua muda kidogo kupata kwa bei hio. But eventually utapata. kama unaharaka basi kwa hio bei...mmmh..hapana! Labda uchukue self ya chumba (bedroom) kimoja.
    Karibu Geneva of Africa
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Jaribu kumuuliza mwenye namba hii kuna Apartment zake ziko stage ya finishing maeneo ya Silent Inn nyuma kidogo ya Super Market 0715 308 634
     
Loading...