Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAFUTA NYUMBA -ARUSHA 2Bedrooms, Sebule, Jiko Parking. 150,000/= pm

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Smarter, Apr 4, 2011.

  1. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers,
    Natafuta nyumba, ikiwa na vyumba 2 vya kulala, Sebule, Chooo, Jiko na Parking maeneo yeyote Arusha (preferably Njiro, Burka,Nane Nane, isiwe mbali sana na barabara kubwa.
     
  2. M

    Mkomandaa Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwana JF, Arusha ni jiji la kimataifa sasa na nyumba ni ghali sana. Kwa sh. 150,000/= siyo rahisi kupata nyumba. Katika maeneo uliyotaja nyumba huanzia laki nne na kuendelea. Hivyo kama unahitaji nyumba kweli ongeza hilo dau utaona wengi watakuandikia.
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante Mkuu Kwa Ushauri,,
    Ingawa laki nne per month Kwa Mtanzania wa kawaida ni ngumu, naamini nyumba zipo mpaka 200,000/= to 250,000/= and less........Tatizo ni information tu kuzipata........now maisha ni magumu sana kwa watu wengi......ngoja tuone what will get out of this.. -----
     
  4. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliwahi kuwa huko,mzee sidhani kama chini ya laki tatu utapata!hebu endelea kuskilizia wadau waje,ila kwa burka labda 2 mpaka 2 na nusu
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu nyumba arusha nyingi nzuri wanaanzia laki 2 na kuendelea..UNICTR wameshababisha nyumba kuwa ghali hasa hiyo mitaa ya njiro unayotaja ukipata kwa 150k nyingi zinakuwa na tatizo la parking au maji
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kimango ulioko nacho, ungesema pande za ungaleloo, matejoo, sanawari ya juu, majengo... lakini siyo Njiro.
    Vipi pande za sekei?
     
  7. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naamini utapata ndugu yangu ngoja niwaulize wahusika waliotusaidia sisi then nitakupm
     
  8. d

    daisy Senior Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee hayo maeneo uliyotaja unaweza kupata nyumba lakini sio karibu na barabara.

    Vipi maeneo ya sakina pia ni pazuri kuna ambayo rafiki angu anategemae kuhama mwisho wa mwezi huu ngoja nicomfirm alafu nitakujulisha hata kwa kukupatia namba ya landlord.

    Arusha nyumba ni issue sana ni rahisi kupata kazi kuliko nyumba.
     
  9. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vipi Daisy any news? Amehama? I will appreciate sana
     
  10. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante Mary, Naamini pia, If you hear anything Please.....
     
  11. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni information tu, Inaawezakana nikapata.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu hawa jamaa wameharibu maisha ya arusha kabisa!
     
  13. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ila wanaondoka sasa, nadhani mambo yatabadilika sana tu
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    toka 2008 ilisemekana wanaondoka lakini wapi.waende zao bana tushachoka kununua tango moja kwa sh 300.
     
Loading...