Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyau wa Kula Panya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ramthods, Dec 29, 2010.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Hivi karibuni nimekubwa na usumbufu wa panya. Wanatoboa madirisha na kuingia ndani nyakati za usiku. Nimejitahidi kupambana, ila nimeona paka atakuwa suluhisho la kuaminika. Nikiweka sumu wanafia kwenye kona, wanaozea huko!

    Sumu nyingine nadhani ni feki, wakila hawafi!

    Nani mdau mwenye paka mdogo, lakini mwenye uwezo wa kuwatimua hawa wabwana mbio anipe tafu kabla sijanunua sofa mpya?

    Nipo Dar, mitaa ya Mbezi beach!

    Natanguliza shukrani!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ni kwa nini panya wanakuwa wengi kwako...unafuga kuku?....
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninakaa Mbezi Beach tangi bovu, paka wangu amezaa kama mwezi mmoja uliopita ana watoto watatu. Lakini naondoka kesho kwenda Zanzibar kwenye vakesheni kidogo na famili. Kama tatizo lako ni paka mdogo kweli, just PM me... will be back on Monday
     
  4. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mkuu, naona umenipa mwangaza!

    Kuna kuku wa kienyeji upande wa nyuma, kama kumi hivi!

    Embu niambie, kuna uhusiano gani kati ya kuku na panya? Ukweli haikuwa hivi kipindi cha nyuma, na inawezekana wameanza kipindi hawa kuku tumeanza kufuga!
     
  5. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Shukrani mkuu,

    Ntakucheki kesho, mida hii naona ni late sana.

    I can wait until monday, no problem!
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Acha kulala karanga na kutupa maganda uvunguni!
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukipata paka usimlee kama yai hatafanya kitu
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    yah....kuna kahusiano ka kuku na panya.......nadhani uhusiano wao mkubwa unasababishwa na ile pumba wanayokula kuku......dawa hapo ni kuhamisha hao kuku karibu na nyumba au kuwamalizia kwenye sufuria
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    au ni enzi za Farao na wana wa Israeli ndizo zimeanza kurudi? Si unakumbuka yale mapigo? ndio yameanzi mitaa ya kwako
     
  10. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Makoyo, hahahahahah hivi unawaza nn? hahahahahah you mada my night, naenda kulala sasa hahahahahahahah!!! LOL
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Your 100% ryt, ukimlisha sana huyo paka hatakuwa na mda wa kufukuza panya badala yake analala tuu na kunenepeana, mshindishe njaa atakuwa active kuwinda panya. Kama ni paka jike kamtoe kizazi ili asijepata mimba na kushindwa shughuli uliomletea ya kufukuza panya.
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    species ya nyau wanaokula panya imepungua sana siku hizi. Sijui ni mabadiliko ya hali ya hewa ya dunia.teh teh teh

    Zamani hata mbwa na paka walikuwa maadui

    Usiwe mkatili wa kutaka kuwauwa . kwenye chakula chao wawekee vidonge vya kutozaa. Nenda kwa ma vet watakupa .ust consider them as pet.


    Teh teh teh
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hilo la paka ni wazo zuri sana,jitahidi kuwasiliana na aliyekupa offer ya kanyau kadogo lakini ufuate masharti ya ufugaji wa nyau asijekuwa nyau koko tu.Na hapo nilipo hi light ni vizuri wakati unanunua sumu hiyo uhakikishe kama ni feki au sio feki kwa kuionja kidogo maana hizi bidhaa za kichina siku hizi zimeharibu sana ubora wa bidhaa.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh huu ushauri huu,umekaa kinec huu
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu. kuna msemo kwamba panya woote wa ndani ya nyumba ni mali ya baba.
    Hapo kwenye bold nataka nikushauri kwamba, punguza mazagazaga yasiyo na maana ndani ya nyumba. hakikisha viti, kabati, vitanda vinaacha nafasi ya mtu kupita nyuma yake.
    Kitu kingine kuhusu panya, jitahidi kuweka eneo linalozunguka nyumba ktk hali ya usafi. choma taka ama chimba shimo uziweke humo, fyeka majani au vichaka, kama kuna rundo la items zipange vyema ili kuondoa uwezekano wa panya kujenga makazi au kujificha humo.
    Nakwambia hivyo maana siku hizi panya na paka are friends utashangaa unafuga paka anaishia kula samaki na maziwa na hali panya mpaka akamatiwe na kupikiwa.
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    PRETA, ukiona kuna panya ndani ya nyumba ujue kuwa nyumba hiyo ina neema yaani hawalali njaa na hawali mlo mmoja. Kukosekana panya ndani ya nyumba ni dalili kwamba ninyi ni mabahili na njaa kali
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sijakuoa maana ungenitia kwenye lindi la ufukara weye binti hahahahahaha
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    jamani jamani...bila kufanya hivyo hao panya si watatutafuna na sisi...mwee...bora kudestroy hao kuku....ha ha ha....Happy New Year
     
  19. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli we paka mweusi akili zako hazina akili. Umenifanya nicheke kicheko cha kuanzia mwaka.

    Unamshauri mwenzio aonje kidogo sumu?

    Haya we pusi


     
  20. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,161
    Likes Received: 4,831
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio unatumika msemo wa JK, akili ya kuambiwa changanya na ya kwako.
     
Loading...