Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyama ya kondoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MdogoWenu, Dec 17, 2010.

  1. M

    MdogoWenu Senior Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Hebu nielekezeni mji wowote au mtaa wowote hapa nchini, ni wapi wanauza au kuchoma nyama ya kondoo.

    Najua Vingunguti kunauzwa Mbuzi na sasa hiv X-mass iko karibu hakukaliki. Bucha nyingi zinajulikana kwa nyama ya ng'ombe.

    Lakini kondoo sijawahi kusikia.

    Niisaidieni. Nina hamu naye nilimla mojmba aliponichinjia nilipoenda kijijini kumtembelea utotoni.
     
  2. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kama uko dar karibu kwangu ntakupikia
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Njoo Arusha kwa Mromboo zipo njingi tu utashindwa mwenyewe!
     
  4. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    unamanisha nyama ipi ya kondoo mkuu??
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Na mi kwa uroho wangu nikapelekwa kwenye kondooo, kutest nkashangaa ladha tofauti kabisa, nikauliza kondoo wa mjini ndio wana ladha hii? Nikajibiwa hiyo ni ze kitimoto, bwana ehhh, kuanzia siku hiyo sijaitafuta tena nyama ya kondoo, lm always asking for ze kitimoto
     
Loading...