Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nokia tochi .......

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ENZO, Mar 25, 2012.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwa yeyote anayeuza NOKIA tochi yenye condition nzuri aniPM. kwa aliyeko DAR tu.
    BEI 10,000/=
     
  2. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajaza seva tu hapa kwani maduka huyaoni
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Anaejaza seva hapa nani sasa kama siyo wewe!!!.kama huna cha kuandika kaa kimya.
    MP.
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo MP ni ile ya dada zetu ama?
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hiyo ID yako ni ww ndio umepigwa hizo sita za mkund* ama?
    MP.
     
Loading...