Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nilosoma nao.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LivingBody, Apr 15, 2011.

  1. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wana jamii,
    Najaribu kutafuta watu nilopotezana nao muda mrefu, nisoma nao na kuishi nao.

    mimi nilimaliza shule ya msingi Mgulani, Dar mwka 1990, enzi za Mwl Mkuu Mama Mwakianjala, na Mwl Masawe.
    kuna watu ambao nawakumbuka kama kulikuwa na jamaa mmoja mkuu wa kikundi cha ngoma,, Mohamedi Mbuju, huyu tulimaliza nae shule na jamaa akina Mkundwe Mwasaga, Filbert Garusi na wengine,

    Sekondary, nimesomea Montfort, Rujewa.

    so, kama humu jamvini tumo pasi tuwasiliane,, plz

    asanteni.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    All the best mkuu
    hopeful itawapa ta uwatafutao..
    kama unasura kitabu (facebook)
    Inasaidia sana kupata wapendwa mliopotezana kwa muda

    Wakati unasubiri subiri walengwa
    naomba usiwe bored sana burudika na
    Sean Paul Ft Rihana ...BREAK IT OFF..
    Peace..
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
     
  6. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kunibudisha huku nikisubili.


    itaangalia na huko kwenye Kitabu cha sura pia.
     
  7. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  8. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
     
  10. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe nyie ni watoto wadogo wa jana
     
  11. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe ndo naona huo udogo,,, wewe mkubwa kama tembo?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahah kitabu cha sura daahh
    hii kali.
    Nway kati ya hiyo kitabu cha sura
    Na sura kitabu lazima utmpata mtu..
    all the best..
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jamani wewe mbongopopo
    jana mbali hivyo ..dahhh
     
  14. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwambie asilete mishauo ya ukubwa hapa jamvini,,
    angekuwa mkubwa hivyo,,,, asingekuwa hivyo alivyo sasa:A S-key:
     
  15. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Endelea kujianika tu.
     
  16. A

    Africana Jr. Senior Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimewapata wengi kupitia "usokitabu". Jaribu utafanikiwa
     
  17. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na wewe nisaidie basi na huo mwendelezo.... kama umeumia.:bolt:
     
Loading...