Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ng'ombe wa kinyeji wa kufuga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimeo, Mar 14, 2012.

  1. K

    Kimeo Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wapi nitapata ng'ombe wa kienyeji na kwa bei gani hasa morogoro nataka nianze kufuga mkuranga
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nenda vijijini mbona wengi. Tena sio mbali hapo Chalinze tu kuna wa masai wengi na wamang'ati wana ng'ombe kibao. Uliza siku ya mnada utamnunua ng'ombe wako.
     
  3. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hata hapo moro maeneo ya kilosa ng'ombe utapata wengi tu
     
  4. mbapa

    mbapa Member

    #4
    Feb 10, 2014
    Joined: Feb 4, 2014
    Messages: 65
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    njoo Vigwaza Utapata
     
Loading...