Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ngo yakushirikiana nayo kutekeleza mradi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyendo, Feb 18, 2012.

  1. n

    nyendo Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari za miangaiko mimi ni kijana mwenye shahada ya mazingira ( Bachelor of Science in Environmental Management) baada ya kusaga sana viatu kutafuta ajira nikajikuta nakuwa na wazo la kujiari na kuajiri wengine pia. Asante kwa mitandao ya siku hizi! nilipoweka idea yangu na profile yangu kwenye mtandao wa Imagine Nations nikabahatika kumpata Mentor ambaye amefurahia sana idea yangu na yeye yupo USA ni consultant ambaye anawalink na kusaidia kupata pesa toka Usaid. Sasa tumefikia hatua ambayo nahitajika kuja Template za mradi huo na yeye kuziwakilisha ili fund iweze kutoka. Hii nilikuwa kama natest zari sikuwa na NGO wala CBO na huyu bwana anataka vitu hivi na mambo mengine. Kwa vile anayomiradi mingine Uganda anataka pia kuja hapa kwangu ili kuniona. Maelezo ni mengi kwa aliyetayari tusaidiane kutekeleza naomba tuwasiliane ili nimpe details zaidi. Just to hint mradi ambao tunatakiwa kuimplement ni wa kilimo cha mboga na matunda kwa kujenga mabwawa ya maji na kufanya drip irrigation na baada ya hapo vikundi vitakavyoundwa na kulima kwa kutumia mabwawa hayo vitaunda cooperative ili kukausha matunda na mboga kwa ajili ya soko la nje na ndani na hapa tutatumia solar dryer na electric dryer. Idea ni kutotegemea rainfed holticultura.
    Nipo Karagwe kagera.
    please kwa aliye tayari anaweza kuni PM hapa mwijagejr@gmail.com au 0764312429.
    Asanten
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni jambo jema sana umelifikiria la kujiajiri. Nakutakia mafanio mema!!!!
     
  3. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All the best my bro
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lol! Welldone Kaka. Hope wenye idea kama yako watachangamkia dili hilo. Kila la heri
     
Loading...