Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Ndugu Zangu Humu JF!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ligogoma, Aug 17, 2012.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF?? Kwa kuwa kumeibuka mtindo wa kukimbilia kwenye vyombo vya habari kutafuta ndugu hasa wanapokuwa na umaarufu (Mfano baba Diamond alikimbilia magazetini kumtafuta mtoto wake ambaye ni Diamond na pia mdogo wake Ray alienda EATV kumtafuta kaka yake ambaye ni Ray mwigizaji) Na kwa kuwa jamii forum ni website maarufu sana ndani na nje ya nchi wakiwemo na washiriki (members) wake, na mimi naomba kutumia fursa hii kusema kuwa upweke unanitesa, hivyo leo natangaza kutafuta ndugu zangu humu JF!!! Sina ndugu hata mmoja hivyo basi natafuta woote, so marafiki, wajomba, mashangazi, mabibi, mashemeji, kinababa na mama, wachumba pia mnakaribishwa!!! Nawasilisha, be free kujipendekeza mwenyewe!!!! Karibuni saaaana!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    umeanzia mbaaaaaali.....si ungesema tu unatafuta mchumba.....bibi, mjomba na ba mdogo watakutoa upweke gani.....?
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh! na uzee huo utapata unachokitaka kweli?
    labda wallet yako iwe bado under 40 yearz old...
    BTW hata mimi namtafuta mchumba wangu vivian
    kwa mara ya mwisho aliondoka geto mwaka jana mwezi kama huu...
    tulipovunja jungu pale NAMNAANI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    una gari aina gani? nymba yako ipo mitaa ya wap eeh mengine yataendelea
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahaha
    yan umemsaidia sana!

     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    si ungasema unamtafuta kala pina au chaz baba kwa kigezo cha undugu? mia
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,178
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    haaa.! Meritta usimkatishe tamaa mwenzio. Ungeuliza unabaiskeli ngapi,unapanda daladala ngapi kufika nyumbani angekuelewa.!
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sisi sote ni ndugu kelele za nini?
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Nashanga!!!
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    warere! za usiku huu
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Tenyaaaa!!!
    Za usiku huu ni bomba tu shostiso,
    naona mambo ng'aring'ari.
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Taireeee!
    khe ulijuaje nipo powaaaa nipo kwenye maandalizi ya iddy
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Nakuona kwa jicho la pembeni.
    Hivi umemuona Kijana Juzi eti anatafuta ndugu.
    Hv tumpe nafasi gani mwaya?,
    Manake humu kila mtu ana pea shost.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    asubiri newcomer au kama kidume avunje ndoa ya Asprin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mie kila nikikuona nahisi wewe ni babangu mzazi. Tukafanye DNA, wallah utani_refund ada kuanzia za chekechea!
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Me n'tampa mdogo wangu beibe nasty.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hee! We Muheshimiwa umerejea kimyakimya?
    Ukitangaza msepo, na mrejeo pia !
    Sasa yule mrembo uliyeji'sacrifice nae umem'dump wapi ?
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Kweli jf nomaaaaaa!
    Umerudiiiiii teeeeeeeeenaaaaa

     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Ndoa yako ni lini eti.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: umemshtukia eh na hiyo avatar yake inavotisha hata dada angu siwezi mpa
     
Loading...