Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta natafuta nani kapata?!

Discussion in 'Love Connect' started by stevoh, Feb 7, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kila nikiingia humu mmu nakuta post mbili au tatu ndo watu wanaoeleza mambo mengine zaidi ya natafuta. Ila zilizobaki wao wanatafuta tu. Sasa waliopata inakuwaje mbona hamleti feedback na pia wengine wako kiutani zaidi kwanini?
     
Loading...