Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nakala ya 'Elections Expenses Act, 2009"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Feb 23, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Naomba msaada wa kupata 'soft copy' ya 'Elections Expenses Act of 2009' iliyopitishwa hivi karibuni na Bunge. Nimejaribu tovuti ya bunge lakini nimeambulia patupu.
    wasalaam.
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nina muswada wa sheria hiyo ila umegoma kuambatanishwa hapa kwa kuwa kabrasha ni kubwa sana, nitumie baruea pepe nikutumie moja kwa moja.
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Companero heshima mbele,

    Ningeushukuru kama ungeweza kunipatia hiyo link kwa faida ya wadau wengine pia.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    komredi nitumie kwenye email yangu ya Jamiiforums.com tafadhali.
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Siioni/siijui. Nimetafuta ila niliyotumia kukutumia lile kabrasha zamani ila nayo siioni.
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kubwa sana, imegoma kuingia kwenye linki, labda umuombe Invisible aiweke.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ipo kwenye link hii hapa: http://www.policyforum-tz.org/node/7198 (au bonyeza hiyo reference hapo chini moja kwa moja)



     
  9. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kamanda SMU asante sana. Natumaini wadau wote tutanufaika na kilichomo kwenye hii sheria.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu. Nchi hii ni yetu sote.
     
Loading...