Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nafasi ya masomo..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nzedanze, Aug 6, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu mabibi na mabwana,ninamdogo wangu wa kike kahitimu form four ana Div four ya point 27 namtafutia nafasi ya kusoma (Chuo) hasa hasa Nursing,Kilimo or Teaching vyenye ada dogo kuanzia Laki 7 na kushuka chini kwa mwaka
    Natanguliza shukurani za dhati.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mpeleke ccp,tena hawahitaji hata hyo ada yako.
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Chuo kipo Dom kinaitwa Capital na shule wameanza juzi tu na ada yao ni laki saba na ushee,ni Chuo cha Ualimu kazi kwako mkuu
     
  4. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Capital ada iko juu ndugu yng.Mm nakushauri kama amefauru Bios aombe nursing kupitia wizara ada cheep sana.
     
  5. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Capital ada iko juu ndugu yng.Mm nakushauri kama amefauru Bios aombe nursing kupitia wizara ada cheep sana.
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nakushauri umtafutie mchumba usihangakie mambo mengi kwani hata akisoma mwishowe ni kuwa ataolewa tu!
     
  7. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaomba mwenye kujua nafsi za masomo na si vinginevyo,heshimu basi achana na huo mfumo dume
     
  8. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SENATOR tujuze kirefu cha ccp
     
  9. wende

    wende JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCP=CHUO CHA POLISI (kipo Moshi),,,,jamani msione uvivu ata ku-goooooooooooooooogle!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    bora hata umensaidia kumjibu,maana me nldhan ananzngua,cdhan ka kuna mtz ambae haijui ccp.
     
  11. nzedanze

    nzedanze Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu japo Nursing nasikia kwa mwaka huu tayari Deadline imeshapita..labda kama unahabari kuhusu chuo cha kilimo nacho chaweza kufaa..maana Dogo ana C ya Bios na C ya Civics mengine yote ni D isipokua Math and kiswahili
     
Loading...