Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nafasi ya kuvolunteer kwenye NGO

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, Mar 28, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wana jf natumai muwazima, naomba mnisaidie nimemaliza Diploma ya social science natafuta NGO nijitolee kufanya kazi, kwasababu nimetafuta ajira bila mafanikio, kwa yoyote anayeweza kunisaidia awasiliane nami kwa email madata84@yahoo.com nawaomba sana mbarikiwe.
     
  2. K

    Kimla JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Tafuta NGos za ukimwi
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hebu toa data zako. Upo wapi na ni wapi unaweza kufanya kazi?
     
  4. R

    Rangi 2 Senior Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo unataka tu kuwa Volunteer kwa sababu tu umekosa ajira?
    Uzalendo wewe hauna?
     
  5. m

    madata84 Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks kwa ushauri
     
  6. m

    madata84 Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niko Dar es salaam, pia naweza kufanya kati ya Moshi, Arusha au Singida
     
  7. m

    madata84 Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siyo tu kwa sababu nimekosa ajira hapana pia inanipa na kuniongezea uzoefu wa kazi maana hakuna anayekuajiri bila uzoefu siku hizi, uzalendo ninao ndo maana nimeamua kujitolea kwanza kufanya kazi za jamii kwa maendeleo ya jamii.
     
Loading...